SBI CBO Interview Date and Admit Card 2023: स्टेट बॅंक ऑफ इंडिया ने CBO मुलाखत प्रवेशपत्र 2022 जारी केले, येथून डाऊनलोड करा

SBI CBO Interview Date and Admit Card 2023: स्टेट बॅंक ऑफ इंडिया ने CBO मुलाखत प्रवेशपत्र 2022 जारी केले, येथून डाऊनलोड करा

SBI CBO Interview Date and Admit Card 2023: भारतीय स्टेट बॅंक ऑफ इंडिया (SBI) ने अधिकृत वेबसाईट www.sbi.co.in वर सर्कल बेस्ड ऑफिसर (CBO) या पदासाठी मुलाखतीचे प्रवेशपत्र जारी केले आहे. सर्व उमेदवार ज्यांनी SBI मर्फत आयोजित करण्यात आलेल्या सर्कल बेस्ड ऑफिसर (CBO) भरती परीक्षा उत्तीर्ण केलेली कागदपत्रे हे, ते आपले SBI CBO इंटरव्ह्यू ॲडमिट कार्ड 2023 अधिकृत वेबसाईट ibpsonline.ibps.in पर जाकर डाउनलोड करु शकतात. तुम्ही खाली दिलेल्या लिंकद्वारे सर्कल बेस्ड ऑफिसर (CBO) साठी इंटरव्ह्यू ॲडमिट कार्ड डाउनलोड करु शकता.

एसबीआई सीबीओ इंटरव्ह्यू ॲडमिट कार्ड 2022 (SBI CBO Interview Call Letter 2023) डाउनलोड करण्यासाठी उमेदवारांना नोंदणी क्रमांक, रोल नंबर व जन्म तारीखेच्या द्वारे लॉगिन क्रेडेंशियल भरावा लागेल. उमेदवार इंटरव्ह्यू ॲडमिट कार्ड 1 फेब्रुवारी 2023 ते 17 फेब्रुवारी 2023 यादरम्यान वेबसाईट ibpsonline.ibps.in द्वारे डाउनलोड करु शकतात.

निवड झालेल्या उमेदवारांना लक्षात घेणे आवश्यक आहे, सीबीओ परीक्षा इंटरव्ह्यू 50 गुणांची होईल. तुम्ही इंटरव्ह्यू सत्रा दरम्यान उमेदवारांना अधिकृत वेबसाईटवर उपलब्ध राज्यूमे फॉर्म डाउनलोड करावा लागेल, तसेच फॉर्मची एक प्रिंट कॉपी आपल्या जवळ ठेवावी.

भरती ॲडमिट कार्ड
SBI CBO Interview Date and Admit Card 2023ॲडमिट कार्ड डाउनलोड

महत्वाच्या तारखा :

ॲडमिट कार्ड डाउनलोड करण्यास सुरुवात1 फेब्रुवारी 2023
ॲडमिट कार्ड डाउनलोड करण्याची शेवटची तारीख17 फेब्रुवारी 2023

SBI CBO Interview Date and Admit Card 2023: एसबीआई सीबीओ इंटरव्ह्यू ॲडमिट कार्ड डाउनलोड कसे करावे?

• प्रथम sbi.co.in/web/careers या अधिकृत वेबसाईटला भेट द्या.

• ‘RECRUITMENT OF CIRCLE BASED OFFICER ON CONTRACT BASIS’ (Advertisement No: CRPD/CBO/2022-23/22) अंतर्गत ‘DOWNLOAD INTERVIEW CALL LETTER’ या लिंकवर क्लिक करा.

• नोंदणी क्रमांक भरा.

• SBI CBO INTERVIEW ADMIT CARD 2022 डाऊनलोड तुमच्या स्क्रिन वर दिसेल.

• SBI CBO INTERVIEW ADMIT CARD 2022 डाउनलोड करा व प्रिंट घ्या.

Leave a Comment